ỦY BAN HỘI LIÊN HIỆP THANH NIÊN XÃ LONG THÀNH BẮC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ỦY BAN HỘI LIÊN HIỆP THANH NIÊN XÃ LONG THÀNH BẮC

HÀNH ĐỘNG VÀ SUY NGHĨ - TẤT CẢ VÌ THANH NIÊN

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

kach de wen dj 1 ng..........

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
pj

pj

kach  de wen dj 1 ng.......... Empty
Bài gửiTiêu đề: kach de wen dj 1 ng..........   kach  de wen dj 1 ng.......... EmptySat May 21, 2011 10:38 pm

Một điều không thể phủ nhận, ai yêu cũng mong đi được đến bến bờ hạnh phúc. Thế cho nên một khi tình yêu không được trọn vẹn như ý muốn, dù bất cứ lý do gì thì đều làm cho bạn phải đau khổ. Phản ứng đầu tiên là bạn không bao giờ chấp nhận đó là sự thật. Bạn tìm cách níu kéo, sống trong những kỷ niệm, lâu lâu cố tình hay giả vờ liên lạc với người ấy, hay vô tình gặp nhau... thì càng khó mà "thanh thản" được.
Điều đầu tiên bạn nên đặt câu hỏi: bạn đã sống và yêu người ấy theo con tim bạn mách bảo chưa? Nếu bạn đã yêu và đã sống trọn vẹn với tình cảm của mình, thì không có gì bạn phải hối tiếc nữa, hãy xem đó như là một kỷ niệm đẹp, hãy biết trân trọng tình cảm của chính mình và hơn hết là tôn trọng chính bạn, đừng bao giờ nghĩ xấu hay hận người mình đã từng yêu. Bạn cứ nghĩ đơn giản, nếu ai yêu nhau cũng đến với nhau được thì làm gì có những bài ca não nề, có những câu chuyện như phim Hàn mà ta từng xem Wink . Điều này nghe thì dễ nhưng để làm được bạn phải tích lũy vốn sống hay bạn đã từng trải qua một lần yêu và bạn đủ chín chắn để suy nghĩ thấu đáo. Tôi chắc chắn khi bạn biết cất giữ nó vào ngăn kỷ niệm đẹp, bạn sẽ không cần học cách quên đi người ấy, bạn sẽ thấy mình thanh thản và tiếp tục đi trên con đương của mình............... Very Happy Very Happy Very Happy

stupjd_nh0x

stupjd_nh0x

Bài gửiTiêu đề: Re: kach de wen dj 1 ng..........   kach  de wen dj 1 ng.......... EmptySun May 22, 2011 11:22 am

Dẫu pjk' rằng cố quên là sẽ nhớ ...
Đành dặn lòng cố nhớ để mà quên ...
Quên một ng khó lắm bạn àk ... Hjx Neutral
azai

Bài gửiTiêu đề: co j au ak   kach  de wen dj 1 ng.......... EmptyWed May 25, 2011 10:14 am

bt y kung ui chuyen j toi no toi ak. ai ma k pun nhung co j ui cung we thui ak Wink lol!
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: hay va tâm lý quá nhỉ   kach  de wen dj 1 ng.......... EmptyWed May 25, 2011 7:36 pm

Để biết được yêu là như thế nào thì cứ yêu và mạnh dạn yêu nhé vì chưa ai định nghĩa được tình yêu. không yêu là hối hận, mà yêu sao quá lận đận thôi thì đi tìm cô bán mận để mà yêu mà giận mà ....mà.... các bạn điền vào giúp anh nhé!!!!!!!!
https://dtnxlongthanhbac.forumvi.net
pj

pj

Bài gửiTiêu đề: Re: kach de wen dj 1 ng..........   kach  de wen dj 1 ng.......... EmptyMon May 30, 2011 11:20 am

hjhj..cau naj dx ak a...e se~ lam theo... Laughing
yeez

yeez

Bài gửiTiêu đề: Re: kach de wen dj 1 ng..........   kach  de wen dj 1 ng.......... EmptyTue May 31, 2011 3:09 pm

dung zaj ju mot nguoj that kho nhung wen mot nguoj cang kho hon..........nhung hay nghj nhung~ thu mjnh mat dj mjnh po dj co xung dang voj mjnh hum...pn cu ngj cuox doj nhu ly cafe sua yk po sua vao cafe thi se ngot va cuoc doj kung zaj ak.......... Sad Sad Sad Sad Sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: kach de wen dj 1 ng..........   kach  de wen dj 1 ng.......... Empty

kach de wen dj 1 ng..........
Trang 1 trong tổng số 1 trang